DHS013-50 మైక్రో ఫ్లాంజ్ స్లిప్ రింగ్
సంక్షిప్త వివరణ:
    1. DHS013 సిరీస్ అనేది 12mm బాహ్య వ్యాసం మరియు ఫ్లాంజ్‌తో కూడిన ఒక సాలిడ్ షాఫ్ట్ స్లిప్ రింగ్.
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు
ఇంజియంట్ DHS013 సిరీస్ వెలుపలి వ్యాసం 13mm, ఇది 1-72 ఛానెళ్ల సమగ్ర ఖచ్చితత్వ వాహక స్లిప్ రింగ్‌ను కలిగి ఉంటుంది, సిగ్నల్ మరియు పవర్ మిశ్రమ ప్రసారానికి మద్దతు ఇస్తుంది, ప్రామాణిక నమూనాల ఆధారంగా సర్క్యూట్ల సంఖ్య మరియు కరెంట్ వోల్టేజ్‌ను అనుకూలీకరించవచ్చు.
సాధారణ అనువర్తనాలు
ఉత్పత్తి నామకరణ వివరణ
DHS013-50-1A
  1. (1) ఉత్పత్తి రకం: DH—ఎలక్ట్రిక్ స్లిప్ రింగ్
  2. (2) సంస్థాపన పద్ధతి: S—సాలిడ్ షాఫ్ట్ స్లిప్ రింగ్
  3. (3) సాలిడ్ షాఫ్ట్ స్లిప్ రింగ్ యొక్క బయటి వ్యాసం: 013-13 మిమీ
  4. (4)మొత్తం సర్క్యూట్లు: 50-50 సర్క్యూట్లు
  5. (5) రేటెడ్ కరెంట్ లేదా సర్క్యూట్‌లకు వేరే రేటెడ్ కరెంట్ ప్రవహిస్తే అది గుర్తించబడదు.
DHS013-50 మైక్రో ఫ్లాంజ్ స్లిప్ రింగ్ 2D ప్రామాణిక డ్రాయింగ్
DHS013-50
ఉత్పత్తి గ్రేడ్ పట్టిక
ఉత్పత్తి గ్రేడ్ పని వేగం పని జీవితం
జనరల్ 0~200 rpm 10 మిలియన్ విప్లవాలు
పారిశ్రామిక 300~1000rpm 30 మిలియన్ల విప్లవాలు
సాంకేతిక పారామితులు
ఎలక్ట్రికల్ టెక్నికల్ మెకానికల్ టెక్నికల్
పారామితులు విలువ పారామితులు విలువ
ఉంగరాల సంఖ్య 50 రింగ్ లేదా కస్టమ్ పని ఉష్ణోగ్రత -40℃~+80℃
రేటెడ్ కరెంట్ 0.8A పని చేసే తేమ <70%
రేటెడ్ వోల్టేజ్ 0~240VAC/VDC రక్షణ స్థాయి IP51
ఇన్సులేషన్ నిరోధకత ≥200ΜΩ@500VDC షెల్ పదార్థం స్టెయిన్‌లెస్ స్టీల్
ఇన్సులేషన్ బలం 500VAC@50Hz,60s,2mA విద్యుత్ సంపర్క పదార్థం విలువైన లోహాలు
డైనమిక్ రెసిస్టెన్స్ మార్పు విలువ <10mΩ లీడ్ స్పెసిఫికేషన్ AF-0.15 mm²తో ప్రతి సర్క్యూట్‌కు 5A,
AF-0.05 mm² తో విశ్రాంతి తీసుకోండి
పని వేగం 0-300rpm లీడ్ పొడవు 300మిమీ+15మిమీ
వైర్ స్పెసిఫికేషన్ పట్టిక
రేటెడ్ కరెంట్ వైర్ పరిమాణం
(AWG)
కండక్టర్ పరిమాణం
(మిమీ²)
వైర్ రంగు వైర్ వ్యాసం
≤2A AWG26# 0.15 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, నీలం, ఆకుపచ్చ, తెలుపు,
గోధుమ, బూడిద, నారింజ, ఊదా, లేత, ఎరుపు, పారదర్శక
Φ1
3A AWG24# 0.2 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, నీలం, ఆకుపచ్చ, తెలుపు, గోధుమ, బూడిద, నారింజ, ఊదా, లేత, ఎరుపు, పారదర్శక, నీలం తెలుపు, తెలుపు ఎరుపు Φ1.3
5A AWG22# 0.35 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, నీలం, ఆకుపచ్చ, తెలుపు, గోధుమ, బూడిద, నారింజ, ఊదా, లేత, ఎరుపు, పారదర్శక, నీలం తెలుపు, తెలుపు ఎరుపు Φ1.3
6A AWG20# 0.5 ఎరుపు, పసుపు Φ1.4
8A AWG18# 0.75 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, గోధుమ, ఆకుపచ్చ, తెలుపు, నీలం, బూడిద, నారింజ, ఊదా Φ1.6
10ఎ AWG16# 1.5 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, గోధుమ, ఆకుపచ్చ, తెలుపు Φ2.0
15ఎ AWG14# 2.00 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, గోధుమ, ఆకుపచ్చ, తెలుపు Φ2.3
20ఎ AWG14# 2.5 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, గోధుమ, ఆకుపచ్చ, తెలుపు Φ2.3
25ఎ AWG12# 3.00 ఎరుపు, పసుపు, నలుపు, నీలం Φ3.2
30ఎ AWG10# 6.00 ఎరుపు Φ4.2
>30A అనేక AWG12# లేదా అనేక AWG10# వైర్లను సమాంతరంగా ఉపయోగించండి
లీడ్ వైర్ పొడవు వివరణ:
1.500+20mm (సాధారణ అవసరం: స్లిప్ రింగ్ యొక్క లోపలి మరియు బయటి రింగుల వైర్ అవుట్‌లెట్ రంధ్రం యొక్క చివరి ముఖం నుండి వైర్ పొడవును కొలవండి).
2. కస్టమర్ కోరిన పొడవు: L<1000mm, ప్రామాణికం L+20mm
L>1000mm, ప్రామాణిక L+50mm
L>5000mm, ప్రామాణిక L+100mm